Term of Service | About Us | Get in Touch
Hot Deals & Special Promo
Home » Product » Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km

Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km

Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km

US $ 180.00 US $ 176.40 1% OFF

GET THE LATEST PROMO & PRICE
for this product

Or you can click this button :

PRODUCT DETAIL

Details about product Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km are here :

Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km,Mua từ người bán ở Trung Quốc và trên toàn thế giới. Tận hưởng gửi hàng miễn phí, khuyến mãi trong thời gian giới hạn, trả hàng dễ dàng và bảo vệ người mua! Tận hưởng giao hàng miễn phí ✓Free trên toàn thế giới! ✓Giá bán hạn chế


Image gallery :

Image 1 - Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km Image 2 - Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km Image 3 - Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km Image 4 - Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km Image 5 - Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km Image 5 - Bán sỉ 10 cái/lốc Cho H3C SFP GE LX SM1310 A SFP Module Thu Phát Singlemode LC 1000Base LX 1.25G 1310nm SMF DDM 10 km

Other Products :

US $176.40